Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chuyện đời 7A4

Nơi chia sẻ cảm xúc của member 7A4

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» gì thế nhỉ
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyWed Jul 25, 2012 11:16 pm by hey yo

» tầm phào ý a tầm phào
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyWed Jan 26, 2011 10:44 pm by hey yo

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyTue Nov 30, 2010 12:55 pm by hey yo

» lời tiên tri Vanga nè
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyTue Nov 30, 2010 12:54 pm by hey yo

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyTue Nov 30, 2010 12:49 pm by hey yo

» kakakaka! trở về chốn cũ!
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Nov 14, 2010 11:32 am by hey yo

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Nov 14, 2010 11:24 am by hey yo

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyFri Oct 08, 2010 9:22 am by tuquynh

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyFri Oct 08, 2010 9:19 am by tuquynh

Top posters
hey yo
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Vote_lcapHình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Voting_barHình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Vote_rcap 
HeoSữaXôngVôLửa
Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Vote_lcapHình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Voting_barHình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Vote_rcap 
bunnylove1997
Admin
NhÓC NHà Wê TìM Zợ
baby_cat
bbabylove46
Bunky_luv_7a4
lolem_dethuong850
***Näřµţō***

Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 12:46 pm

Mở màn là bạn Gia Tiến Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) SieuthiNHANH201001171602ytdizty0mz44915 tiếp theo là bạn Tùng Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) SieuthiNHANH201001171602yjhjytkwzt26134 tiếp theo là bạn Uyên Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) SieuthiNHANH201001171602y2jimjg5mj18908
https://lop7a4.forum-viet.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 1:36 pm

Gia Tien kute ra phet Very Happy
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 1:39 pm

Vừ lùn vừa mập Không cute mới là lạ
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 1:40 pm

Admin đã viết:
Vừ lùn vừa mập Không cute mới là lạ
Cau nay` noi' Tung` thi` dung' hon ^ ^
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 1:43 pm

E không được xúc phạm sư phụ tui nha
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 1:59 pm

Sư phụ dạy ông bán bò bía àh??? Razz
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 3:05 pm

Sao ko có hình tôi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 3:06 pm

Ông cóa cho bả chụp đâu mà có
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 3:08 pm

Vậy sao bả ko chụp tôi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 3:10 pm

reddragon đã viết:
Vậy sao bả ko chụp tôi
Đi mà hỏi bả í,còn ko thì đi bắc thang lên hỏi ông trời
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 3:12 pm

Hỏi ông trời cái gì
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 3:15 pm

reddragon đã viết:
Hỏi ông trời cái gì
Hỏi ổng ông ăn cái jì mà ngu thế
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 5:37 pm

chi 2 voi duy ga cai lon hoai,met ghe
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 6:00 pm

Chuyên mục nào mà có 2 người là cãi nhau rùm beng nha
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 6:03 pm

dĩ nhiên Very Happy
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 7:17 pm

Ê ko chơi chửi lén nha
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 8:09 pm

chửi thẳng chứ chửi lén hồi nào?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 8:14 pm

Ai nói toàn đội tôi nghỉ mới chửi ko à
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 8:16 pm

ai biểu ông ko on 24/24
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 8:18 pm

Nhà tôi ko giàu như bà với lại tui còn chưa làm bài nữa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptySun Jan 17, 2010 8:19 pm

thế mà còn rảnh ngồi đây cãi nhau với tui
HeoSữaXôngVôLửa
Admin
Admin
HeoSữaXôngVôLửa

Đến từ : Công ty trách nhiệm hữu hạn chuyên gia cung cấp thịt heo sữa quay ngàn sao !!!^(00)^

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyTue Jan 19, 2010 10:19 am

2 người Thục Anh và Duy vô ý tứ quá , có gì mà vô trường cãi , cãi ở đây sập .. Forum thì seo !!! bó tay Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Affraid
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyTue Jan 19, 2010 10:23 am

beo thiet la de 2 ng` do kai dj coa chet a^u
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyTue Jan 19, 2010 10:28 am

thấy anh tùng chưa ảnh không cãi lộn đâu nha mà chỉ nói một từ rất lịch sự " EAT SHIT " thôi, thế mới không sập forum
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) EmptyTue Jan 19, 2010 5:51 pm

heosua đã viết:
thấy anh tùng chưa ảnh không cãi lộn đâu nha mà chỉ nói một từ rất lịch sự " EAT SHIT " thôi, thế mới không sập forum
Lịch sự thật,kate xin bái phục Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Icon_biggrin
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )   Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha ) Empty

Hình của một số Người trong lớp ( của blog bà Tú Uyên nha đừng giết tui nha )
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» bầu chọn cho ai là người lùn nhứt trong lớp(ko cần phải có số liệu thích người nào thì chọn)
» Hình đám cưới cô Giang đây vào xem phải thanks nha!!(up thêm 2 tấm có hình cô Bắc Hà đấy)
» Su Sj Nhuc cua nguoi hoc Gioi doi voi nguoi hoc Do la` the nao ?
» cap doi moi lop m`h.tin nog hoi
» Một số hình ảnh hài về các wan chức Mỹ