Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chuyện đời 7A4

Nơi chia sẻ cảm xúc của member 7A4

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» gì thế nhỉ
Tui ko thể hiểu dc EmptyWed Jul 25, 2012 11:16 pm by hey yo

» tầm phào ý a tầm phào
Tui ko thể hiểu dc EmptyWed Jan 26, 2011 10:44 pm by hey yo

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Tui ko thể hiểu dc EmptyTue Nov 30, 2010 12:55 pm by hey yo

» lời tiên tri Vanga nè
Tui ko thể hiểu dc EmptyTue Nov 30, 2010 12:54 pm by hey yo

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Tui ko thể hiểu dc EmptyTue Nov 30, 2010 12:49 pm by hey yo

» kakakaka! trở về chốn cũ!
Tui ko thể hiểu dc EmptySun Nov 14, 2010 11:32 am by hey yo

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
Tui ko thể hiểu dc EmptySun Nov 14, 2010 11:24 am by hey yo

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Tui ko thể hiểu dc EmptyFri Oct 08, 2010 9:22 am by tuquynh

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Tui ko thể hiểu dc EmptyFri Oct 08, 2010 9:19 am by tuquynh

Top posters
hey yo
Tui ko thể hiểu dc Vote_lcapTui ko thể hiểu dc Voting_barTui ko thể hiểu dc Vote_rcap 
HeoSữaXôngVôLửa
Tui ko thể hiểu dc Vote_lcapTui ko thể hiểu dc Voting_barTui ko thể hiểu dc Vote_rcap 
bunnylove1997
Admin
NhÓC NHà Wê TìM Zợ
baby_cat
bbabylove46
Bunky_luv_7a4
lolem_dethuong850
***Näřµţō***

Tui ko thể hiểu dc

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySat Jan 30, 2010 9:06 pm

Tui ko biết mình có thíac hngười ta hay ko nhiều lúc tôi nghĩ chắc mình chỉ ngưỡng mộ người đó nhưng lần nào tôi cũng muốn nghe muốn nói muốn thấy người ấy vậy là seo thíc hnhất là lúc người đó cười nhưng tôi biết người đó ko thích tôi vậy là tôi có thích người đó ko hay chỉ là hiểu lầm ( xin lỗi ko thể kể tên người ấy )
HeoSữaXôngVôLửa
Admin
Admin
HeoSữaXôngVôLửa

Đến từ : Công ty trách nhiệm hữu hạn chuyên gia cung cấp thịt heo sữa quay ngàn sao !!!^(00)^

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySat Jan 30, 2010 9:28 pm

Duy cứ cố gắng lên , bik đâu người ta thix mình thì seo , cứ thử đi ,người ta quý mình thì người ta mới cười với mình chớ. Tính ông seo cứ giữ thế , đừng sửa đổi tính tình, người ta quý thì quý cái con người cũ , chứ ko thix con người mới, Ok hén!!Tui ủng hộ N.Duy tiến lên 1 bước nữa để thử lòng người đó ik!
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySat Jan 30, 2010 9:31 pm

ong thik ai vay
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySun Jan 31, 2010 9:45 am

Duy. Ong^ iu don phuong giog^/ tui ha?. chuc/ mung` chuc/ mung vi` ong^ da nem^/ dc mui` khi iu
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySun Jan 31, 2010 1:47 pm

ko dám đâu tui cũng chưa biết nữa
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySun Jan 31, 2010 6:24 pm

vay co gang len,hay tao an tuong dep trong mat nguoi ay,co len nhaz,tui chuc ong gap nhiu thanh cong
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySun Jan 31, 2010 7:46 pm

met wa'
thjx ai thj` noi' dj de ng` ta kon` bjk
gjau gjau woai`
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySun Jan 31, 2010 7:50 pm

chuyên đó có jì bí mật đâu!!!nói ra ĐẠI đi!!! Tui ko thể hiểu dc Icon_evil
HeoSữaXôngVôLửa
Admin
Admin
HeoSữaXôngVôLửa

Đến từ : Công ty trách nhiệm hữu hạn chuyên gia cung cấp thịt heo sữa quay ngàn sao !!!^(00)^

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptySun Jan 31, 2010 8:09 pm

Nó chưa chắc thì seo bắt nó nói toẹt ra , mấy người cũng kì wé àh , chuyện đời tư của người ta , seo bắt nó "nhổ" ra đc, đúng hok Duy!
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyMon Feb 01, 2010 10:52 am

đúng đúng hay lắm Tùng
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyMon Feb 01, 2010 10:53 am

nhưng tôi ko biết làm cách nào để tạo ấn tượng đẹp hết
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyMon Feb 01, 2010 6:53 pm

khẹt chuyện riêng tư của người ta người ta giấu là đúng gòi còn mày nếu kao kêu mà nói mày chịu nói hông
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyMon Feb 01, 2010 6:55 pm

tat nhjen la ko goy Tui ko thể hiểu dc Icon_lol Tui ko thể hiểu dc Icon_lol
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyWed Feb 10, 2010 6:41 pm

reddragon đã viết:
Tui ko biết mình có thíac hngười ta hay ko nhiều lúc tôi nghĩ chắc mình chỉ ngưỡng mộ người đó nhưng lần nào tôi cũng muốn nghe muốn nói muốn thấy người ấy vậy là seo thíc hnhất là lúc người đó cười nhưng tôi biết người đó ko thích tôi vậy là tôi có thích người đó ko hay chỉ là hiểu lầm ( xin lỗi ko thể kể tên người ấy )
tui có vài điều mún nói :
Thứ nhất:ô thix ai dzậy?(ít nhất là nghĩ mìn thix ai)P.G. hả?
THứ hai: nếu ô mún tạo ấn tượng tốt thì fải bik cần ấn tượng về mặt nèo?(học tập,ga lăng hay về cách nói chuyện,ứng xử)
Cuối cùng: nhớ tìm hiểu người đó nghĩ thế nào về ô?có hơi thix ô ko?nếu người đó ghét ô thì tạo ấn tượng sẽ ko thay đổi đc nhiều đâu.ok?
(rút kinh ngiệm từ 1 thèng theo đuổi tui đoá,có thể tin đc.cần thì kêu tui tư vấn thêm nhá nô-xì-tì) Tui ko thể hiểu dc Icon_cool Tui ko thể hiểu dc Icon_razz
à,còn nữa,nếu người đó thix ô thì có khi lại thix kon người hiện tại của ô.lúc đó ko cần thay đổi nữa.ok?
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyWed Feb 10, 2010 6:49 pm

còn nữa,nếu người đó thix ô,thix kon người bây giờ của ô thì ko cần thay đổi nữa(hơi khó tin).ok?nô-xì-tì.
Khách vi
Khách viếng thăm

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyThu Feb 11, 2010 11:07 am

gioi` oi? ai quan tam^ lam` ji` may^/ chuyen^. con? con nay`..
/\__/\
(^ ^)
( (00) )
iu ji` iu wai` ha` phai? chi ong^ ko iu ai nhu tui thi` hay ha Duy
Tui chuc/ ong^ gap. nhiu` may man/ nha (-_^) nho/ co/ bo^` phai? bao/ cho anh em 1 tieng^/ de? vui nha/
Bunky_luv_7a4
Tổ Viên
Tổ Viên
Bunky_luv_7a4

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc EmptyTue Jul 27, 2010 4:38 am

thi ong chi can tot voi nguoi ta....nju ng doa trong lop thj ong faj co gang hoc gioi de ng ta bit...nho la faj lich su va ga-lang doa...good luck
Sponsored content

Tui ko thể hiểu dc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui ko thể hiểu dc   Tui ko thể hiểu dc Empty

Tui ko thể hiểu dc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các bn. cùng bầu chọn hót zám hiệu nha !!!