Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chuyện đời 7A4

Nơi chia sẻ cảm xúc của member 7A4

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» gì thế nhỉ
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyWed Jul 25, 2012 11:16 pm by hey yo

» tầm phào ý a tầm phào
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyWed Jan 26, 2011 10:44 pm by hey yo

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Nov 30, 2010 12:55 pm by hey yo

» lời tiên tri Vanga nè
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Nov 30, 2010 12:54 pm by hey yo

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Nov 30, 2010 12:49 pm by hey yo

» kakakaka! trở về chốn cũ!
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptySun Nov 14, 2010 11:32 am by hey yo

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptySun Nov 14, 2010 11:24 am by hey yo

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Oct 08, 2010 9:22 am by tuquynh

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Oct 08, 2010 9:19 am by tuquynh

Top posters
hey yo
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Vote_lcapNAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Voting_barNAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Vote_rcap 
HeoSữaXôngVôLửa
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Vote_lcapNAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Voting_barNAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Vote_rcap 
bunnylove1997
Admin
NhÓC NHà Wê TìM Zợ
baby_cat
bbabylove46
Bunky_luv_7a4
lolem_dethuong850
***Näřµţō***

NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!

Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 2:13 pm

chu'c ca'c tha`nh vie^n A4 1 nam mo'j vo^ cu`ng may ma'n + hanh phu'c :
+co' thie^t nhju` dje^m 10 ne`
+co thie^t nhju` $$$ NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_biggrin
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Star3 and -CO' THE^M NH~G NG` PAN MO'J (cho nhg~ aj co ''nua kja oy`'') NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_exclaim
-TI`M DC A^'Y A^'Y (ne^'u aj chua co'.......) NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_exclaim

NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_cheers CHU'C CA'C PAN NAM MO'J ZUJ ZE NHA NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_cheers
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 2:52 pm

happy new year 7a4

Được sửa bởi pe kute ngày Tue Feb 16, 2010 11:20 pm; sửa lần 3.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 6:26 pm

tại sap lại chúc 7a1 zậy hả,tính phản lớp hả.thông cảm cho pe kute,nó viết lộn.tội lắm, ham thái wá viết chữ cũng lộn
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 6:48 pm

Hải Cha7u chúc tụi nó làm gì tụi nó có forum riêng rùi hỗng vô đậy nữa đâu
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 7:20 pm

zay la seo ha? HC hok chuc' lop' mjnh` ma` chuc' 7a1 zay. NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Suspect NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Suspect NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Suspect ( ...........) chuc' lop' mjnh` cang` ngay` cang` hoc. gjoi~ lun lun dung' nhat' tuan` nha NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Fresse NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Fresse
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 8:31 pm

chuc lop/ minh` co/ nhiu` diem? 10 ne`. Mau mau co/ Bo^` (^(00)^)
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 8:40 pm

zay ha? chuc' Ba Huy sau tet' co bo` nha' ( kakakakaka... NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol ) do' la mong uoc' cua~ Ba Huy do''''''''''''''''''''''' ka`ka`
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyTue Feb 09, 2010 8:51 pm

NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! ZO0.6962921_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! 9C0.6962923_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! 7D0.6962936_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! 970.6962978_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! 6O0.6962985_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! YY0.6962987_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! 1U0.6963517_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! RG0.6963518_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! 1E0.6963519_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! 2Y0.6963520_1_1
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyWed Feb 10, 2010 8:36 am

ch0y` ra la` may' caj' nay` ha? ( bj' mat. ko bat. mj' dc day ha???????? NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_evil NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_evil NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_evil ) co' nhju day ma cug~ giau' met chet' dc lam` ngoj` cho` de? c0j ( tu0ng? ji`....) NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_bounce NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_bounce
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyWed Feb 10, 2010 6:30 pm

quảng cáo :
nếu tết này nhà bạn ko có 1 bông hoa nào thì sao...
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! FU0.6990717_1_1
buồn lắm
zậy thì hãy trang trí ngôi nhà mình bằng những bông hoa ngày tết thật đẹp,hoặc dùng những bông hoa để cúng ông bà tổ tiên
hãy đến với chợ hoa Hồ Thị Kỷ,phường 1 quận 10.nơi bạn có thể tìm bất cứ loài hoa nào,đủ màu đủ sắc...
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! L70.6990753_1_1
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! CF0.6990755_1_1
Nằm giữa những khối nhà của chung cư Lê Hồng Phong, quận 10, TP HCM, chợ hoa Hồ Thị Kỷ thường họp từ 1 đến 5h hàng ngày, vào những ngày Tết nhộn nhịp hơn bao giờ hết.
năm nay ủy ban nhân dân phường đã đầu tư trang trí hướng về 1000 năm thăng long(ngoài đầu đường có 1 con rồng đẹp lắm),có siêu thị hoa tươi nữa chứ.tới đi tấp nập zui lắm.
ngoài ra các bạn còn dc nghe nhạc ,tiếng nhạc nhẹ nhàng vu vơ bên tai (nhạc xuân )
NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! C50.6991077_1_1
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 11:15 am

HInh nay dc hem cac/ obBo^`
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: hehe   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 11:52 am

NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Sleep NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Sleep
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 12:41 pm

tao vjet lon^
7a4 chu k fai 7a1
sorry nha ba` kon
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 1:41 pm

ăn cơm có nhầm ko zậy pe kute,có nhiu cũng lộn.
mùng một ,tui sẽ lì sì cho những người nào mà chúc tết tui,nhưng từ trước tới jờ ko có ma nào lại chúc tết tui cả,chắc mấy người đó xem thường tui ko có tiền ,mấy người đó thiệt ko bít suy nghĩ nhứt là mấy tụi bạn đồng trang lứa,hay là mấy đứa em trong nhà
mà sao ết nghỉ ở nhà mà hổng có em nào lên forum hết zậy.có mình tui lên lúc nào cũng thui thủi 1 mình
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 1:47 pm

Khám phá tuổi Sửu năm Canh Dần
- Nhiều khả năng người tuổi Trâu chỉ có hai tháng tuyệt vời trong năm nay, hãy chắc chắn là bạn tận dụng hết mọi cơ hội mình có.

Sự may mắn sẽ chỉ tới một cách khiêm tốn trong năm nay. Bạn cần chuẩn bị tinh thần để đối mặt với một số thách thức. Đây không phải là lúc để lao vào những cuộc chiến đấu mà không tránh khỏi thương vong. Bạn sẽ phải lựa chọn kỹ càng và kiềm chế rất nhiều nếu muốn có được thành công cuối cùng.

Nhiều khả năng những người tuổi Trâu sẽ chỉ có được hai tháng tuyệt vời trong năm, vì thế hãy chắc chắn là bạn tận dụng hết những cơ hội đó. Trong khoảng thời gian còn lại, bạn đừng cố gồng mình lên mà hãy thận trọng với những dự án đang tiến hành.

Sự nghiệp

Năm 2010 với những chuyển tiếp và thay đổi bất ngờ trong triển vọng nghề nghiệp có thể làm bạn mệt mỏi, đặc biệt là sau hai năm ổn định vừa qua. Hãy tập trung nhé, bởi nhiều khả năng bạn sẽ bỏ lỡ những cơ hội tuyệt vời để thăng tiến.

Đây không phải là thời điểm thuận lợi để bạn thể hiện sự chủ động sáng tạo của mình. Thay vào đó, hãy tập trung vào việc duy trì những gì đã thực hiện và tăng cường uy tín nghề nghiệp. Bạn cũng nên chú ý "đánh bóng" thêm bản thân bằng cách đa dạng hóa những kỹ năng đang có và học thêm một chuyên ngành khác.

Tình cảm

Người tuổi Sửu sẽ có một số kỷ niệm đáng nhớ với người thân và xây dựng những mối quan hệ mới. Một người quen gần đây có thể trở nên quan trọng hơn trong cuộc sống của bạn, và sự phát triển của mối quan hệ này qua năm tháng có thể mang lại cho bạn nhiều sức mạnh hơn.

Mối quan hệ với gia đình sẽ là nguồn động viên và hỗ trợ đáng tin cậy khi mọi việc không theo ý bạn muốn. Hãy cố gắng để đặc biệt thẳng thắn và cởi mở với cảm xúc của mình, đừng để cho những vấn đề nhỏ trở nên nghiêm trọng hoặc leo thang trong năm nay.

Những người tuổi Sửu còn tự do có thể tìm thấy một tình yêu sâu sắc hơn từ một người bạn quen bấy lâu đấy.

Sức khỏe

Nếu cứ vì cay cú với thất bại mà dồn hết sức lực để "phục thù", thì chẳng mấy chốc bạn sẽ rơi vào tình trạng kiệt sức đấy.

Đối với vấn đề tinh thần, bạn nên tạo cho mình một vài sở thích hay mối quan tâm mới lạ. Nếu có thể, hãy thử chơi một môn thể thao nào đó. Những kỹ năng mới học sẽ giúp bạn biết cách phân phối năng lượng hợp lý trong cuộc sống.

Ngoài ra, bạn có thể sẽ khám phá ra những khả năng mà bạn không ngờ tới, điều này sẽ thúc đẩy lòng tự trọng và những triển vọng cá nhân của bạn cho tương lai.

Tiền bạc

Trong năm Canh Dần, sự thận trọng của bạn sẽ được đền đáp xứng đáng. Tuy vậy, đừng chủ quan, bởi bạn có thể gặp những rủi ro bất thường do bị động lực của việc quay vòng vốn nhanh cám dỗ. Đừng khiến mình bị thúc giục hoặc gây áp lực để làm theo số đông trong các vấn đề tài chính.

Tuổi Sửu hợp với gì?

Đá quý: Ngọc màu xanh biển

Hoa: Cẩm chướng

Giờ đẹp: 1-3h sáng

Mùa: Đông

Màu sắc: Xanh lá cây, Vàng và Đen
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 1:51 pm

KHÁM PHÁ TUỔI SỬU NĂM CANH DẦN
- Nhiều khả năng người tuổi Trâu chỉ có hai tháng tuyệt vời trong năm nay, hãy chắc chắn là bạn tận dụng hết mọi cơ hội mình có.

Sự may mắn sẽ chỉ tới một cách khiêm tốn trong năm nay. Bạn cần chuẩn bị tinh thần để đối mặt với một số thách thức. Đây không phải là lúc để lao vào những cuộc chiến đấu mà không tránh khỏi thương vong. Bạn sẽ phải lựa chọn kỹ càng và kiềm chế rất nhiều nếu muốn có được thành công cuối cùng.

Nhiều khả năng những người tuổi Trâu sẽ chỉ có được hai tháng tuyệt vời trong năm, vì thế hãy chắc chắn là bạn tận dụng hết những cơ hội đó. Trong khoảng thời gian còn lại, bạn đừng cố gồng mình lên mà hãy thận trọng với những dự án đang tiến hành.

Sự nghiệp

Năm 2010 với những chuyển tiếp và thay đổi bất ngờ trong triển vọng nghề nghiệp có thể làm bạn mệt mỏi, đặc biệt là sau hai năm ổn định vừa qua. Hãy tập trung nhé, bởi nhiều khả năng bạn sẽ bỏ lỡ những cơ hội tuyệt vời để thăng tiến.

Đây không phải là thời điểm thuận lợi để bạn thể hiện sự chủ động sáng tạo của mình. Thay vào đó, hãy tập trung vào việc duy trì những gì đã thực hiện và tăng cường uy tín nghề nghiệp. Bạn cũng nên chú ý "đánh bóng" thêm bản thân bằng cách đa dạng hóa những kỹ năng đang có và học thêm một chuyên ngành khác.

Tình cảm

Người tuổi Sửu sẽ có một số kỷ niệm đáng nhớ với người thân và xây dựng những mối quan hệ mới. Một người quen gần đây có thể trở nên quan trọng hơn trong cuộc sống của bạn, và sự phát triển của mối quan hệ này qua năm tháng có thể mang lại cho bạn nhiều sức mạnh hơn.
Mối quan hệ với gia đình sẽ là nguồn động viên và hỗ trợ đáng tin cậy khi mọi việc không theo ý bạn muốn. Hãy cố gắng để đặc biệt thẳng thắn và cởi mở với cảm xúc của mình, đừng để cho những vấn đề nhỏ trở nên nghiêm trọng hoặc leo thang trong năm nay.
Những người tuổi Sửu còn tự do có thể tìm thấy một tình yêu sâu sắc hơn từ một người bạn quen bấy lâu đấy.

Sức khỏe
Nếu cứ vì cay cú với thất bại mà dồn hết sức lực để "phục thù", thì chẳng mấy chốc bạn sẽ rơi vào tình trạng kiệt sức đấy.
Đối với vấn đề tinh thần, bạn nên tạo cho mình một vài sở thích hay mối quan tâm mới lạ. Nếu có thể, hãy thử chơi một môn thể thao nào đó. Những kỹ năng mới học sẽ giúp bạn biết cách phân phối năng lượng hợp lý trong cuộc sống.
Ngoài ra, bạn có thể sẽ khám phá ra những khả năng mà bạn không ngờ tới, điều này sẽ thúc đẩy lòng tự trọng và những triển vọng cá nhân của bạn cho tương lai.

Tiền bạc
Trong năm Canh Dần, sự thận trọng của bạn sẽ được đền đáp xứng đáng. Tuy vậy, đừng chủ quan, bởi bạn có thể gặp những rủi ro bất thường do bị động lực của việc quay vòng vốn nhanh cám dỗ. Đừng khiến mình bị thúc giục hoặc gây áp lực để làm theo số đông trong các vấn đề tài chính.

Tuổi Sửu hợp với gì?
Đá quý: Ngọc màu xanh biển
Hoa: Cẩm chướng
Giờ đẹp: 1-3h sáng
Mùa: Đông
Màu sắc: Xanh lá cây, Vàng và Đen
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 3:26 pm

me oi !! bai` cua king kong doc muon' chet wa'
muon tao tăng độ con mat' ha? NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_eek
ac' j` ma` ac' the'
ng` dau ma` ...........
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 4:29 pm

wan tâm đến vận mệnh của người tuổi sửu thỉ đọc
mày ko fải tuổi sửu thì đọc làm jì,tao cũng zậy.
đọc cho bít ,cái jì hợp zới mình,để thêm may mắn ấy mà
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyThu Feb 11, 2010 7:13 pm

o` k bjk co' may man dc hok nua~ ha king kong
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Feb 12, 2010 11:59 am

Năm nay năm hổ xui thí bà ngoại lun
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Feb 12, 2010 12:20 pm

sao mày bít hổ xui,ngu mà còn la lớn nữa,hổ tuợng trưng cho sự hùng mạnh, sự kính trọng ,oai phong,...
ai mà làm theo lời trên thì hên cả năm canh dần
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Feb 12, 2010 1:39 pm

thjt. hok zay , neu ma xuj thj` ca? bon. danh' ong nhe' !!!!!!! NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_biggrin NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_biggrin NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_biggrin
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Feb 12, 2010 3:16 pm

Nam nay em nhat dinh se phai trung doc dac li xi ben nha ngoai .
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Feb 12, 2010 9:01 pm

zay ha?? ( tuj nghj ong trung "gio"' ay NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol ) mo mong. hao~ huyen` woaj` , tjnh? day. dj k0n NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Icon_lol coj chung` te' gjo`
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! EmptyFri Feb 12, 2010 10:54 pm

làm sao fãi cho đúng nếu ko may mắn thì fãi tự trách mình làm sai đấy béo,sắp dc tiền lì xì òi háo hức wa,vài năm nữa là hết dc tiền lì xì nên mấy năm chót này chúng ta fãi"hốt huội chót"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!   NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!! Empty

NAM MO'J ZUJ ZE NHA PA` KON !!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next