Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chuyện đời 7A4

Nơi chia sẻ cảm xúc của member 7A4

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» gì thế nhỉ
Tai sao soa/ nik tui??? EmptyWed Jul 25, 2012 11:16 pm by hey yo

» tầm phào ý a tầm phào
Tai sao soa/ nik tui??? EmptyWed Jan 26, 2011 10:44 pm by hey yo

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Tai sao soa/ nik tui??? EmptyTue Nov 30, 2010 12:55 pm by hey yo

» lời tiên tri Vanga nè
Tai sao soa/ nik tui??? EmptyTue Nov 30, 2010 12:54 pm by hey yo

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Tai sao soa/ nik tui??? EmptyTue Nov 30, 2010 12:49 pm by hey yo

» kakakaka! trở về chốn cũ!
Tai sao soa/ nik tui??? EmptySun Nov 14, 2010 11:32 am by hey yo

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
Tai sao soa/ nik tui??? EmptySun Nov 14, 2010 11:24 am by hey yo

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Oct 08, 2010 9:22 am by tuquynh

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Oct 08, 2010 9:19 am by tuquynh

Top posters
hey yo
Tai sao soa/ nik tui??? Vote_lcapTai sao soa/ nik tui??? Voting_barTai sao soa/ nik tui??? Vote_rcap 
HeoSữaXôngVôLửa
Tai sao soa/ nik tui??? Vote_lcapTai sao soa/ nik tui??? Voting_barTai sao soa/ nik tui??? Vote_rcap 
bunnylove1997
Admin
NhÓC NHà Wê TìM Zợ
baby_cat
bbabylove46
Bunky_luv_7a4
lolem_dethuong850
***Näřµţō***

Tai sao soa/ nik tui???

Go down 
hey yo
baby_cat
6 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Tai sao soa/ nik tui??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyWed Feb 17, 2010 5:24 pm

hom^ truoc/ tui choi con luubahuy ma` sao ko len dc nen tui moi/ doi? pass nay`. cho tui hoi? Admin sao nick tui bi. dzay^. la` vi` ong^ hay virus
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyThu Feb 18, 2010 9:46 am

aj bjk dc admin Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol chac taj may' ong? thay ong spam nhju` wa' nen xoa' njxk ong do' Tai sao soa/ nik tui??? Icon_surprised Tai sao soa/ nik tui??? Icon_surprised Tai sao soa/ nik tui??? Icon_surprised ong nen ngung spam lai dj ( hay chac la ong wen pass do' , thu xem laj xem..... Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol )
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyThu Feb 18, 2010 9:56 am

Vậy thử Thoát ra rùi dô đăng nhập đáng lại tên truy cập là luubahuy gì đó xong đánh típ mật khẩu rồi chấp nhận tui cũng bị như ông 1 lần
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyThu Feb 18, 2010 5:04 pm

thấy gúm .spam wá trời hại chứ ai,tào lao ,heo jì mà heo,khoái heo lắm hả,sì,tao ghét heo.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Feb 19, 2010 9:10 am

Ừ thằng Thịnh nói đúng đéy.Ngày xưa ra ngoài wê tao có bao giờ lại gần chuồng heo đâu.Một phần vì nó hôi bộ mày hổng thấy rùi còn bu đầy nó nữa.Một phần tao xém bị nó rượt hồi còn bé tại vì bắt con nó lúc đó tao khóc wá trời.
Tao rất là ghét Pig Mày hiểu chứ nó xém làm tao....nói chung là bị thương.Sao mày thích heo dữ dậy.Thích hả?Tặng cho 1 con nè.Há há trông mắc cười wáTai sao soa/ nik tui??? Binladen
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Feb 19, 2010 4:22 pm

hok hiu? ji` hit
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Feb 19, 2010 7:06 pm

Thằng Huy kia mày spam hoài dạ?Một phần mày spam là góp làm hỏng cái 4rum này đó mày hiểu chưa.Còn cái nick của mày ''trời phạt'' cái tội phá ''môi trường''(4rum).
Đề nghị Admin nhắc nhở huyluu1997 về chuyện gửi bài lần 5.
Còn hổng hiều hả tao dải thix cho.Mày spam spam spam vô kể vô điều kịn cho nên trời phạt mày há ha hà mất cái nik gì đó của mày còn cái chuyện tao chỉ mày đănh nhập là tao hổng bik.Được chưa hả người đẹp nhớ Quỳnh Như.
baby_cat
Người Thay mặt Admin
Người Thay mặt Admin
baby_cat

Bài gửiTiêu đề: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyWed Feb 24, 2010 10:30 am

bay gjo` hok faj? chj~ co' thang` Ba Huy bj. xoa njxk dau^ , ma` ca? 4rum bj xoa' het' goy` Tai sao soa/ nik tui??? Icon_sad Tai sao soa/ nik tui??? Icon_sad tuj moj zua tao laj nek`
hey yo
Tổ viên danh dự
Tổ viên danh dự
hey yo

Đến từ : fun,more fun,fun forever=>laugh,more laugh,laughing forever

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptySat Feb 27, 2010 5:52 pm

mọi người đều bị sóa,bây jờ số thành viên trên forum đếm trên đầu ngón tay.thịt là buồn wá,buồn wá
baby_cat
Người Thay mặt Admin
Người Thay mặt Admin
baby_cat

Bài gửiTiêu đề: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyWed Mar 03, 2010 8:35 pm

bay gjo` cha~ aj them` vao` 4rum ca? ( moj` ng` cug~ ko len thuong xuyen nua~) faj? lam` sao de? khoi^ phuc. laj nhg~ ji da~ co day^ Tai sao soa/ nik tui??? Icon_neutral Tai sao soa/ nik tui??? Icon_neutral Tai sao soa/ nik tui??? Icon_neutral
hey yo
Tổ viên danh dự
Tổ viên danh dự
hey yo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptySat Mar 06, 2010 11:19 am

chúng mình fãi huy động lực lượng.mấy bạn đăng kí đã gòi mà có thấy bóng ai lên đâu.nhìn số thành viên mà tự hào sơm tụ,nhưng ko u nào lên
bbabylove46
Tổ viên tổ 2
Tổ viên tổ 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptySat Mar 06, 2010 5:37 pm

forum chan qua chag co bai moi gi ca.ko con thu vi nhu hoi moi co Crying or Very sad
http://www.zingme.com
lolem_dethuong850
Lớp Phó Văn Thể Mĩ
Lớp Phó Văn Thể Mĩ
lolem_dethuong850

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptySat Mar 06, 2010 9:30 pm

hey yo đã viết:
chúng mình fãi huy động lực lượng.mấy bạn đăng kí đã gòi mà có thấy bóng ai lên đâu.nhìn số thành viên mà tự hào sơm tụ,nhưng ko u nào lên
uhm !! Bay gio it ai len & cung it bai nua !!! buon we !!! what should we do ? phai gui nhu bai thi moi thu hut nhju ban chu !!!! co gang len moi nguoi oi !!!
baby_cat
Người Thay mặt Admin
Người Thay mặt Admin
baby_cat

Bài gửiTiêu đề: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptySat Mar 06, 2010 10:33 pm

phaj? van^. dong moj ng` len^ nhju` nhju` len^ , len gop' vuj cho 4rum moj dc cho' chu' dang kj' goy` ko len thj` chan' lam ( cu' da` nhu the' 4rum hok aj them`len^ Tai sao soa/ nik tui??? Icon_pale Tai sao soa/ nik tui??? Icon_pale Tai sao soa/ nik tui??? Icon_pale )
hey yo
Tổ viên danh dự
Tổ viên danh dự
hey yo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptySat Mar 06, 2010 10:41 pm

zậy thì rao đêy:có ai chịu tao xì căng đan về bản thân mình ko.fãi có ai chịu nộp mình để tạo chủ đề hót
baby_cat
Người Thay mặt Admin
Người Thay mặt Admin
baby_cat

Bài gửiTiêu đề: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptySun Mar 07, 2010 12:34 am

OK monkey da~ noj zay thi` TThinh xung phong tinh` nguyen^. trc' kja ( dan~ dau` di ) Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol lam` guong cho moi ng` noj theo dj kakaka...
nUmiu1997
Tổ Viên
Tổ Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Jul 09, 2010 8:22 pm

Thit la pun w'a! ko co ai de choi ca~! chan mun chit lun Tai sao soa/ nik tui??? Icon_cry
bunnylove1997
Tổ Viên
Tổ Viên
bunnylove1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Jul 09, 2010 9:00 pm

rao kiểu đó chắc mem trốn hết đó nhím ạ
hey yo
Tổ viên danh dự
Tổ viên danh dự
hey yo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Jul 09, 2010 9:55 pm

ủa sao cái mem mới lại lật bài củ ra bình luận nhỉ! con thỏ này cũng chả bít thắt mắc! mà còn nói nhảm nữa! cũng lạ thiệt! kiếm mấy bài cũ mà bình luận!
bunnylove1997
Tổ Viên
Tổ Viên
bunnylove1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Jul 09, 2010 9:58 pm

kệ tui,nhìm xù Tai sao soa/ nik tui??? Icon_bounce
hey yo
Tổ viên danh dự
Tổ viên danh dự
hey yo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyFri Jul 09, 2010 10:01 pm

coi clip của tui lại đi! hay wá trời! tiết là nó ko có đủ hình để chạy hết bài "you be long with me"
cái này là thất bại gòi! mai mốt là thêm cái clip khác ! đạt kỉ lục lượt sem trên youtube cho mà sem
baby_cat
Người Thay mặt Admin
Người Thay mặt Admin
baby_cat

Bài gửiTiêu đề: Tai sao soa/ nik tui???    Tai sao soa/ nik tui??? EmptyMon Jul 12, 2010 1:01 am

tự tin dữ bây Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol Tai sao soa/ nik tui??? Icon_lol
bunnylove1997
Tổ Viên
Tổ Viên
bunnylove1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyMon Jul 12, 2010 2:01 pm

2 mèo^^,avatar dễ xươg ghê
hey yo
Tổ viên danh dự
Tổ viên danh dự
hey yo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyMon Jul 12, 2010 3:32 pm

hứ! zậy mà nó nói nó ghét ăn cá! xạo!
nhìn top poster kà! thấy anh mày thống trị chưa hahahahahahah
bunnylove1997
Tổ Viên
Tổ Viên
bunnylove1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? EmptyMon Jul 12, 2010 3:38 pm

chưa,ôg là tổ viên danh dự vẫn thấp hơn ng thay mặt admin
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai sao soa/ nik tui???   Tai sao soa/ nik tui??? Empty

Tai sao soa/ nik tui???
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next