Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Chào mừng đến với Chuyện đời 7A4
Chuyện đời 7A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chuyện đời 7A4

Nơi chia sẻ cảm xúc của member 7A4

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» gì thế nhỉ
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyWed Jul 25, 2012 11:16 pm by hey yo

» tầm phào ý a tầm phào
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyWed Jan 26, 2011 10:44 pm by hey yo

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyTue Nov 30, 2010 12:55 pm by hey yo

» lời tiên tri Vanga nè
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyTue Nov 30, 2010 12:54 pm by hey yo

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyTue Nov 30, 2010 12:49 pm by hey yo

» kakakaka! trở về chốn cũ!
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptySun Nov 14, 2010 11:32 am by hey yo

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptySun Nov 14, 2010 11:24 am by hey yo

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyFri Oct 08, 2010 9:22 am by tuquynh

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyFri Oct 08, 2010 9:19 am by tuquynh

Top posters
hey yo
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Vote_lcapvài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Voting_barvài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Vote_rcap 
HeoSữaXôngVôLửa
vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Vote_lcapvài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Voting_barvài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Vote_rcap 
bunnylove1997
Admin
NhÓC NHà Wê TìM Zợ
baby_cat
bbabylove46
Bunky_luv_7a4
lolem_dethuong850
***Näřµţō***

vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư )

Go down 
Tác giảThông điệp
wân
Khách viếng thăm

vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Empty
Bài gửiTiêu đề: vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư )   vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyThu Jul 22, 2010 4:30 pm

Sau đây tui sẽ chỉ mọi ng’ cách đơn giản để vọc pc bạn bè cho họ nổi khùng lên !

Cách 1 : vào máy nạn nhân làm như sau
_Mở notepad gõ :
@echo off
start x.bat
_Save lại với tên x.bat ở đâu đó
_Ra Desktop tạo 1 shortcut cho file x.bat
_Nhấp phải vào shortcut -> tab shortcut -> change icon
_Chọn icon của cái mà nạn nhân hay xài ( VD : My Computer , IE , Firefox , … ) , xóa icon của chương trình đó đi .
Kết quả : khi nạn nhân mở shortcut đó sẽ bị dội bom cửa sổ DOS ( chừng 100 -> 150 cửa sổ )
Cách 2 : vào máy nạn nhân làm như sau
_Mở notepad gõ :
text1=msgbox(“Windows has been attacked by unknow virus . All of your data will be deleted in 5 minute !!!”,50,”Warning: VIRUS detected”)
(lặp lại khoảng 25–>50 dòng)
gõ típ :
text1=msgbox(“Hehehe bị lừa rùi con ơi , làm quái gì có virus vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Icon_wink . Sợ vãi mật chưa ? hahahahaha”,42,”Hehehe”)
(chữ trong ngoặc kép đầu tin là lời nhắn , ngoặc thứ 2 là tiu đề)
_Save lại với tên x.vbs ở đâu đó
__Ra Desktop tạo 1 shortcut cho file x.vbs
_Nhấp phải vào shortcut -> tab shortcut -> change icon
_Chọn icon của cái mà nạn nhân hay xài ( VD : My Computer , IE , Firefox , … ) , xóa icon của chương trình đó đi .
hey yo
Tổ viên danh dự
Tổ viên danh dự
hey yo

Đến từ : fun,more fun,fun forever=>laugh,more laugh,laughing forever

vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư )   vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư ) EmptyThu Jul 22, 2010 10:00 pm

má ơi!
chỉ mà ko có hình thì khó mà có thể nắm dc!
có hình minh họa ko! cái này hấp dẫn àh nhaz

vài cách phá pc hay laptop của tên mình ghét !! ( ko hư )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» điểm mặt những thằng đăng kí mà chưa bao giờ lên ! ghét
» 10 cách tự tử của thỏ
» Cách post hình nè
» Những cách gặp ma nè...ư ư ư ớn lạnh
» 6 cách làm giàu đáng sợ nhất